Cộng Đồng Game Việt Nam
Đăng ký Trước Khi Vào Diễn Đàn Mới DOwload Được

Join the forum, it's quick and easy

Cộng Đồng Game Việt Nam
Đăng ký Trước Khi Vào Diễn Đàn Mới DOwload Được
Cộng Đồng Game Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Game Việt Nam

Dành Cho Những Ai Mê Game ! Và Là Gamer Chính Hiệu! Không Phải Trẻ Trâu! :))

You are not connected. Please login or register

GM ơi , GA ơi . Heello , I'm Back :V~

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1GM ơi , GA ơi . Heello , I'm Back :V~ Empty GM ơi , GA ơi . Heello , I'm Back :V~ Thu Nov 07, 2013 6:09 am

hotpoc199x

hotpoc199x
Thực Tập
Thực Tập

- Đi 20 cây số từ Nhổn xuống Trần Cung ( cả đi cả về ) để cóp game về lại . Down Hamachi xong xuôi ngồi hí hửng mò từ sv Planetspicy1> 32 để vào game . cuối cùng thấy GM off , chán ngắt . ngồi vêu mõm nhôm từ 5h đến 7h45 mãi mới thấy GM online , hí hửng pm thì lại bảo sv mai open Smile . aaaaaaaaaaaaaaaaa
- Đành đợi đến sáng mai vậy Smile))))))))) . GM cho mình xin lại thời gian sv open và close nhé để mình còn biết đường ngày mai dậy sớm vì dạo qua 4rum thì thấy GA Quý có nói là bây giờ thời gian open là 9h sáng và 5h sáng ngày hôm sau

tnblong

tnblong
Thực Tập
Thực Tập

Sever Open & Close là

Open : 7h hoặc 8h sáng
Close : 10h tối
Chú ý h này áp dụng vào h VN còn h bên nước ngoài mìh chịu!

BK_Lee

BK_Lee
Admin
Admin

Server sau khi đi vào hoat động ổn định thì GM[Moon] sẽ điều hành game khác với trước đây và event war sẽ nhiều hơn, giảm việc cày cuốc LV lại cho anh em.

Tất cả những thông báo mới về việc thay đổi và Event anh em cập nhật tin tức tại 4room và YH nhé

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]